Kayayyakin sarrafa ɗan adam sau da yawa suna buƙatar babban adadin ƙarfin aiki mai ƙarfi, idan a cikin zafi mai zafi, sarrafa hannu ya fi wahala, fitowar robobin palletizing suna barin ma'aikata su 'yantar da hannayensu, haɓaka yanayin aiki na ma'aikata.

Palletizing robot aiki bugun da aikin tafiya yana da alaƙa da alaƙa. Yawancin lokaci, mutane suna ba da hankali ga yawancin jaka / kwalaye da robot ɗin palletizing zai iya ɗauka a cikin sa'a guda, kuma matakin rhythmous na cikin gida na farko-line alama palletizing robot yana kusa da 1100-1200 jakunkuna / sa'a. Na'urorin robot na gida sun fara marigayi, iyakance ta matakin fasaha, pallets / robot00 ya fi girma fiye da matakin fasaha. Alamar farko ta duniya a bayyane take.Bayan ci gaba da bincike da haɓakawa, Kamfanin Anhui Yunhua ya rage lokacin aiki na ainihin mutun-mutumin palletizing zuwa 3.5s/bag.Yana da mahimmaci ga robot Yooheart don cimma bugun robot mai ɗaukar nauyi na 3.5s/ jaka. A nan gaba, za ta ci gaba da kalubalantar bugun aiki na akwatin gajarta, ta yadda za a cimma daidaito daidai da samfuran layin farko na duniya.
Wannan shine Yooheart 4 axis 165kg mai ɗaukar nauyi mai ɗaukar hoto, yana kwatankwacin aikin kulawa na yau da kullun, saurin gwaji da kwanciyar hankali: wannan yana da axis guda huɗu da juyawa. Ba za a iya ganin siginar ƙugiya ba, siginar riƙon yana da ɗari ɗari 100, dakatarwar a tsakiyar ciyarwa da ɗauko kuma yana cikin aiwatar da aikin O Action, ƙarar palletizing na sakan 3.5.
Lokacin aikawa: Yuli-29-2021